Xem trực tiếp bơi lội VTV6, VTV5: Ánh Viên thi đấu, mục tiêu giành 8 huy chương vàng

Thứ Năm, 05/12/2019 19:35 GMT+7

(Thethaovanhoa.vn) - Xem trực tiếp bơi lội tại SEA Games 2019. Trực tiếp VTV6, VTV5, HTV Thể thao. Ánh Viên thi đấu, mục tiêu giành 8 huy chương vàng. 
Bảng xếp hạng Seagame. Bảng tổng sắp huy chương Seagame 30. BXH bóng đá SEA Games

Bảng xếp hạng Seagame. Bảng tổng sắp huy chương Seagame 30. BXH bóng đá SEA Games

Bảng xếp hạng Seagame. Bảng xếp hạng Seagame 30. Bảng tổng sắp huy chương Seagame 30. Bảng xếp hạng huy chương Seagame 30. BXH bóng đá nam SEA Games 30 2019.
Lịch thi đấu và trực tiếp bóng đá nữ SEA Games 30: 
* 19h00 ngày 05/12, Việt Nam vs Philippines (bán kết, VTV6)
 
* Xem bảng xếp hạng bóng đá nam U22 SEA Games 30 mới nhất TẠI ĐÂY:
Kết quả bóng đá nam SEA Games 30: 
* 15h00 ngày 05/12, U22 Việt Nam vs U22 Thái Lan (bảng B)
* 15h00 ngày 05/12, U22 Indonesia 4-0 U22 Lào (bảng B)
* 15h00 ngày 05/12, U22 Brunei 0-7 U22 Singapore (bảng B)
 
Lịch vòng bán kết bóng đá nam SEA Games 30:
* 15h00 ngày 07/12, U22 Myanmar vs U22 Indonesia (Bán kết 1, VTV6)
* 19h00 ngày 07/12, U22 Việt Nam vs U22 Campuchia (Bán kết 2, VTV6)
 
* Bảng xếp hạng bóng đá nam:
* Bảng A
Chú thích ảnh
* Bảng B
Chú thích ảnh
 
* Xem bảng tổng sắp huy chương SEA Games 2019 mới nhất:
* Xem trực tiếp SEA Games 30 2019 - đoàn thể thao Việt Nam:
 
+ Xem trực tiếp bóng đá SEA Games 2019 ở đâu, kênh nào?
Các trận đấu ở môn bóng đá nam tại SEA Games 2019 sẽ được phát sóng trên kênh VTV5, VTV6, VTV2 và VTV Tây Nguyên, VTC1, VTC3 và VTC Now, HTV9 và HTV Thể thao. Các trận đấu ở môn bóng đá nữ tại SEA Games 2019 được phát sóng trên kênh VTV5.
Thethaovanhoa.vn liên tục cập nhật kết quả, lịch thi đấu SEA Games 30 2019, bảng tổng sắp huy chương Seagame 30.
 
Lịch thi đấu, kết quả và trực tiếp bóng đá nam SEA Games 2019:
* 15h00 ngày 25/11, U22 Việt Nam 6-0 U22 Brunei (bảng B)
* 15h00 ngày 25/11, U22 Malaysia 1-1 U22 Myanmar (bảng A)
* 19h00 ngày 25/11, U22 Philippines 1-1 U22 Campuchia (bảng A)
------
* 15h00 ngày 26/11, U22 Thái Lan 0-2 U22 Indonesia (bảng B)
* 19h00 ngày 26/11, U22 Lào 0-0 U22 Singapore (bảng B)
------
* 15h00 ngày 27/11, U22 Myanmar 2-1 U22 Philippines (bảng A)
* 19h00 ngày 27/11, U22 Campuchia 5-0 U22 Đông Timor (bảng A)
----
* 15h00 ngày 28/11, U22 Việt Nam 6-1 U22 Lào (bảng B)
* 15h00 ngày 28/11, U22 Brunei 0-7 U22 Thái Lan (bảng B)
* 19h00 ngày 28/11, U22 Singapore 0-2 U22 Indonesia (bảng B)
--
* 15h00 ngày 29/11, U22 Đông Timor 1-3 U22 Myanmar (bảng A)
* 19h00 ngày 29/11, U22 Philippines 1-0 U22 Malaysia (bảng A)
--
* 15h00 ngày 01/12, U22 Lào 3-0 U22 Brunei (bảng B)
* 15h00 ngày 01/12, U22 Thái Lan 3-0 U22 Singapore (bảng B)
* 19h00 ngày 01/12, U22 Việt Nam 2-1 U22 Indonesia (bảng B)
---
* 19h00 ngày 02/12, U22 Malaysia 4-0 U22 Timor Leste (bảng A)
* 19h00 ngày 02/12, U22 Myanmar 2-1 U22 Campuchia (bảng A)
---
 
* 15h00 ngày 03/12, U22 Lào 0-2 U22 Thái Lan (bảng B)
* 19h00 ngày 03/12, U22 Indonesia 8-0 U22 Brunei (bảng B)
* 19h00 ngày 03/12, U22 Singapore 0-1 U22 Việt Nam (bảng B)
---
* 15h00 ngày 04/12, U22 Campuchia 3-1 U22 Malaysia (bảng A)
* 15h00 ngày 04/12, U22 Timor Leste 1-6 U22 Philippines (bảng A)
 
-----
* 15h00 ngày 05/12, U22 Việt Nam vs U22 Thái Lan (bảng B, VTV6)
* 15h00 ngày 05/12, U22 Indonesia vs U22 Lào (bảng B)
* 15h00 ngày 05/12, U22 Brunei vs U22 Singapore (bảng B, VTV2)
---
* 15h00 ngày 07/12, Nhất bảng A vs Nhì bảng B (Bán kết 1, VTV6)
* 19h00 ngày 07/12, Nhất bảng B vs Nhì bảng A (Bán kết 2, VTV6)
---
* 15h00 ngày 10/12, Thua Bán kết 1 vs Thua Bán kết 2 (Tranh hạng Ba, VTV6)
* 19h00 ngày 10/12, Thắng Bán kết 1 vs Thắng Bán kết 2 (Chung kết, VTV6)
 
 
LỊCH THI ĐẤU ĐÁNG CHÚ Ý CỦA ĐOÀN TTVN NGÀY 5/12 TẠI SEA GAMES 30
BÓNG RỔ
13:15 Men's Team – Vòng Loại: Việt Nam – Singapore
E-SPORT
11:15 Mobile Legends: Bang Bang - Vòng loại: Việt Nam – Malaysia
13:00 Starcraft II (PC) - Vòng loại: Việt Nam – Thái Lan
BÓNG CHUYỀN
14:30 Vòng loại: Việt Nam – Indonesia
BÓNG ĐÁ NAM
15:00 Bảng B: Việt Nam – Thái Lan
BÓNG ĐÁ NỮ
19:00 Bán kết: Việt Nam – Philippines
XE ĐẠP
08:00 Women's Road Event Individual Time Trial Chung kết: Nguyễn Thị Thật, Lâm Thị Kim Ngân
12:00 Men's Road Event Individual Time Trial Chung kết: Trịnh Đức Tâm
BƠI LỘI
08:00 1500m tự do nam Vòng Loại: Nguyễn Hữu Kim Sơn
08:00 1500m tự do nam Vòng Loại: Nguyễn Huy Hoàng
08:18 50m ngửa nữ Vòng Loại: Nguyễn Thị Ánh Viên
08:18 50m ngửa nữ Vòng Loại: Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:23 50m bướm nam Vòng Loại: Huỳnh Mẫn Đạt
08:24 50m bướm nam Vòng Loại: Lê Nguyễn Paul
08:26 200m ếch nữ Vòng Loại: Nguyễn Thị Ánh Viên
08:26 200m ếch nữ Vòng Loại: Vũ Thị Phương Anh
08:33 200m hỗn hợp nam Vòng Loại: Lê Nguyễn Paul
08:36 200m hỗn hợp nam Vòng Loại: Trần Hưng Nguyên
17:00 1500m tự do nam Chung kết
17:20 50m ngửa nữ Chung kết
17:25 50m bướm nam Chung kết
17:50 200m ếch nữ Chung kết
18:00 200m hỗn hợp nam Chung kết
18:30 4x200m tự do nữ Chung kết
CẦU LÔNG
09:00 Women's Single Vòng 1/16: Nguyễn Thùy Linh – Philippines
09:30 Mixed Doubles Vòng 1/16: Nguyễn Văn Việt & Đinh Thị Phương Hồng – Philippines
09:30 Mixed Doubles Vòng 1/16: Đỗ Tuấn Đức & Phạm Như Thảo – Singapore
10:00 Women's Single Vòng 1/16: Vũ Thị Trang – Indonesia
10:00 Men's Single Vòng 1/16: Nguyễn Hải Đăng – Philippines
BI-A
09:00 Women's 9-Ball Pool Singles Last 14: Bùi Xuân Vàng – Malaysia
09:00 Women's 9-Ball Pool Singles Last 14: Đoàn Thị Ngọc Lệ - Indonesia
12:00 Men's English Billiards Singles Last 16: Phạm Hoài Nam – Philippines
12:00 Men's 1-Cushion Carom Tứ kết: Phạm Cảnh Phúc – Indonesia
15:00 Men's English Billiards Singles Last 16: Trần Lê Anh Tuấn – Philippines
18:00 Men's 10-Ball Pool Singles Last 16: Đỗ Thế Kiên – Brunei
18:00 Men's 10-Ball Pool Singles Last 16: Dương Quốc Hoàng – Indonesia
GOLF
07:00 Đơn nam Vòng loại: Trần Lam, Nguyễn Bảo Long
07:00 Đơn nữ Vòng loại: Đoàn Xuân Khuê Minh, Ngô Lê Hoàng Nam Phương
BOWLING
08:00 Mixed Doubles Chung kết: Phạm Gia Phú & Nguyễn Thị Hiền, Trần Anh Tuấn & Nguyễn Thị Yến Chi
BOXING
15:00 60kg nam Tứ kết: Vũ Thành Đạt - Timor Leste
15:45 64kg nam Tứ kết: Nguyễn Văn Hải – Singapore
17:46 81kg nam Tứ kết: Trương Đình Hoàng – Philippines
PENCAK SILAT
09:30 Men'sTanding Class B (50-55 Kg) Chung kết: Nguyễn Đình Tuấn
13:30 Women'sTanding Class B (50-55 Kg) Chung kết: Trần Thị Thêm
An Bình
Ý kiến độc giả (0)
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
Chân trời mới - nước Đức trong tầm tay
Chân trời mới - nước Đức trong tầm tay