Lịch thi đấu chính thức của Đoàn Thể thao Việt Nam tại Olympic Tokyo

Thứ Hai, 19/07/2021 15:41 GMT+7

(Thethaovanhoa.vn) - Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2020. VTV6 VTV3 trực tiếp Olympic 2021. Lịch thi đấu của Đoàn TTVN tại Olympic 2021. Lịch thi đấu Đoàn Thể thao Việt Nam tại Olympic Tokyo 2020.
Lịch thi đấu Olympic 2021 - VTV6 VTV3 trực tiếp Olympic Tokyo 2020

Lịch thi đấu Olympic 2021 - VTV6 VTV3 trực tiếp Olympic Tokyo 2020

Lịch thi đấu Olympic 2021. Lịch Olympic Tokyo 2020. Lịch thi đấu bóng đá Olympic 2021. VTV6 VTV3 trực tiếp Olympic 2021. Xem trực tiếp bóng đá Olympic 2021.
 
 
lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam tại Olympic 2021, lịch thi đấu TTVN tại Olympic 2020, Olympic 2021, Olympic 2020, trực tiếp đoàn TTVN tại Olympic, VTV6, VTV3
Đoàn Thể thao Việt Nam lên đường tối 18/7 và bắt đầu thi đấu từ ngày 23/7.Ảnh: Đoàn TTVN
 
 
Lịch thi đấu của Đoàn TTVN tại Olympic Tokyo
Ngày 23/7: Bắn cung: Đỗ Thị Ánh Nguyệt thi đấu vòng loại bắn cung 1 dây cá nhân nữ (bắt đầu từ 7h00 giờ Việt Nam). Nguyễn Hoàng Phi Vũ thi đấu vòng loại bắn cung 1 dây cá nhân nam (bắt đầu từ 11h00 giờ Việt Nam)
Ngày 24/7: Thể dục dụng cụ: Lê Thanh Tùng thi đấu vòng loại môn nhảy chống nam. Đinh Phương Thành thi đấu vòng loại nội dung toàn năng nam (bắt đầu từ 8h00 giờ Việt Nam)
Cầu lông: Bảng P đơn nữ: Nguyễn Thùy Linh vs Qi Xuefei (bắt đầu từ 7h00 giờ Việt Nam).
Quyền Anh: Nguyễn Văn Đương thi đấu từ vòng 1/16 hạng 57 kg nam (bắt đầu từ 10h03 giờ Việt Nam).
Bắn súng: Hoàng Xuân Vinh thi đấu nội dung 10m súng ngắn hơi nam (từ 11h00 giờ Việt Nam).
Rowing: Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo thi đấu vòng loại nội dung đôi nữ hạng nhẹ (từ 8h50 giờ Việt Nam).
Taekwondo: Trương Thị Kim Tuyền thi đấu từ vòng 1/8 hạng -49kg nữ (từ 8h00 giờ Việt Nam).
Ngày 25/7: Cầu lông: Bảng L đơn nam: Nguyễn Tiến Minh vs Anders Antonsen (bắt đầu từ 18h00 giờ Việt Nam).
Quyền Anh: Nguyễn Thị Tâm thi đấu từ vòng 1/16 hạng 51 kg nữ (từ 9h00 giờ Việt Nam).
Judo: Nguyễn Thị Thanh Thủy thi đấu từ vòng 1/6 hạng -52 kg nữ (từ 9h00 giờ Việt Nam).
Cử tạ: Thạch Kim Tuấn thi đấu môn hạng 61 kg nam (từ 13h50 giờ Việt Nam).
Ngày 26/7:
12h00: Cầu lông đơn nữ: Nguyễn Thùy Linh
17h00 đến 17h30: Vòng loại 200m bơi tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên
Ngày 27/7:
13h50: Cử tạ 59kg nữ: Hoàng Thị Duyên
18h00: Cầu lông đơn nam bảng L: Nguyễn Tiến Minh
18h00 đến 19h30: Vòng loại bơi 800m nam: Nguyễn Huy Hoàng
Ngày 28/7:
7h40: Cầu lông đơn nữ bảng P: Nguyễn Thùy Linh
Ngày 29/7:
17h00 đến 19h00: Bơi 800m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên
Ngày 30/7:
17h40 đến 19h20: Bơi 1500m tự do nam: Nguyễn Huy Hoàng
Ngày 31/7:
7h00 đến 10h00: Điền kinh 400m rào nữ: Quách Thị Lan
 (Nguồn BTC)
 
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
Chân trời mới - nước Đức trong tầm tay
Chân trời mới - nước Đức trong tầm tay
Chân trời mới - nước Đức trong tầm tay